Volga...một thời để nhớ...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Volga...một thời để nhớ...

2 posters

Tuyết...trơn

thuvolga

Tuyết...trơn Empty Tuyết...trơn

Bài gửi  thuvolga Mon Oct 17, 2011 9:14 pm

Mọi người có nhớ bãi trống trước ốp mình không? Mùa đông, tuyết đóng băng, cả bọn khoác áo ban-tô đi học. Em còn nhớ Phương và Vân có hai cái áo hình chữ A giống nhau, Vân mặc giống như cái nấm ấy. Em, Hằng, Vân cùng bị ngã nhưng em và Hằng đứng dậy được, còn Vân thì cứ loay hoay vì cái áo nặng quá. Nhìn nó nằm giơ hai chân hai tay lên trời, em và Hằng cười đau bụng nên không đủ sức mà kéo nó lên nữa. Laughing
    Siren

Tuyết...trơn Empty Re: Tuyết...trơn

Bài gửi  Siren Mon Oct 17, 2011 11:51 pm

Huyền vẫn còn nhớ hôm Thư kể chuyện này, Laughing, Thư cười sặc sụa, hình như một lũ đứng ở bếp í Laughing

thuvolga đã viết: Mọi người có nhớ bãi trống trước ốp mình không? Mùa đông, tuyết đóng băng, cả bọn khoác áo ban-tô đi học. Em còn nhớ Phương và Vân có hai cái áo hình chữ A giống nhau, Vân mặc giống như cái nấm ấy. Em, Hằng, Vân cùng bị ngã nhưng em và Hằng đứng dậy được, còn Vân thì cứ loay hoay vì cái áo nặng quá. Nhìn nó nằm giơ hai chân hai tay lên trời, em và Hằng cười đau bụng nên không đủ sức mà kéo nó lên nữa. Laughing

Hôm nay: Sat May 11, 2024 10:56 pm