Volga...một thời để nhớ...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Volga...một thời để nhớ...

5 posters

Tысячa мелочей

Siren

Tысячa мелочей Empty Tысячa мелочей

Bài gửi  Siren Mon Nov 21, 2011 9:02 pm

Các bạn ơi, các chị em ơi, bọn mình còn giữ "cái gì" của ngày xưa không? Cùng up lên đây để cùng được trở về với "ngày xưa" nhé! Các bạn "Thanh Xuân 86" đang chuẩn bị kỷ niệm 25 năm, mình đã góp các tư liệu này bên đó, mình up cả bên này để cả nhà Volga mình cùng ... thổn thức nhé I love you

Vé bọn mình bay sang Nga và về VN của hãng hàng không Aeroflot:

Tысячa мелочей Veaeroflot

Boarding pass:

Tысячa мелочей Boardingpass
    Siren

Tысячa мелочей Empty Re: Tысячa мелочей

Bài gửi  Siren Mon Nov 21, 2011 9:08 pm

Vé máy bay nội địa này:

Tысячa мелочей Vemaybaynoidia

Vé tháng Troleybus này:

Tысячa мелочей Vethang-1

Đi cả tháng có 1 rúp thôi nhé:

Tысячa мелочей Vethang2-1
    thuvolga

Bài gửi  thuvolga Mon Nov 21, 2011 9:30 pm

Em phục Siren quá! Lưu giữ được nhiều мелочей đến thế. À, em tạo tài khoản trên facebook rồi nhé. Vẫn là Thuvolga thôi, tên là Hạnh Thư Nguyễn
    Siren

Bài gửi  Siren Mon Nov 21, 2011 10:46 pm

Thư ơi, chờ đấy nhé, còn nhiều nữa cơ :-)

Nếu Thư vào được Facebook thì sẽ xem được nhiều "đồ lặt vặt" ở Thanh Xuan 86 ấy, Thư nói các bạn Vân, Châu Hà, Hạnh ... vào FB đi.

Các loại vé tàu nhé:

Tысячa мелочей Vetau4

Tысячa мелочей Vetau3

Tысячa мелочей Vetau5

Tысячa мелочей Vetau1

Tысячa мелочей Vetau2
    Huynh Mong Thu

Bài gửi  Huynh Mong Thu Wed Nov 30, 2011 10:09 pm

Nhắc đến kỷ niệm Volga, Thu gửi mọi người xem 1 kỷ vật Thu đem về từ kỳ nghỉ đông ở Krum năm 1991 (mấy tấm ảnh Huyền đã post lên cho mọi người xem rồi đó). Hoa thông này mình nhặt gần nhà nghỉ mà tụi mình đã ở Krưm năm đó. Mọi người thấy nó có giống hoa hồng không ? Hoa thông này nguyên thủy thì dài nhg sau khi rụng kết cánh phía dưới còn mỗi phía trên, nhìn cứ những hoa hồng ai khắc từ gỗ. Các hoa thông không bị mối mọt. Nó cứ nằm nguyên trong hộp và chẳng rụng thêm cánh nào từ đó đến giờ. Thu đătnó vào đám lá trầu bà trước nhà để chụp ảnh cho nó lạ lạ 1 tí. drunken HMThu Tысячa мелочей IMG_4155 Tысячa мелочей IMG_4156 Tысячa мелочей IMG_4157

Được sửa bởi Huynh Mong Thu ngày Thu Dec 01, 2011 12:25 am; sửa lần 1. (Reason for editing : Gửi lại ảnh)
    dangthanhvan

Bài gửi  dangthanhvan Sat Dec 03, 2011 4:56 am

Dung la Mong Thu!Mo mong qua!Toan luu giu duoc nhung ky niem that em dem, lang man!
    dangthanhvan

Bài gửi  dangthanhvan Sat Dec 03, 2011 4:57 am

Huyen thi qua la co tai nhi xa trong rong, nhung ky vat cua Huyen qua la vo gia!
    hacoi

Bài gửi  hacoi Sat Dec 03, 2011 8:31 am

Ôi đẹp quá! Lạ là sau bao nhiêu năm, với khí hậu VN nóng ẩm mà nó vẫn y như vậy nhỉ! Thu và Huyền "siêu" thật đấy. Nhờ có 2 em mà cả nhà mình được ngắm những kỉ vật vô giá này, và tha hồ thổn thức nữa chứ!!!
    Huynh Mong Thu đã viết:Nhắc đến kỷ niệm Volga, Thu gửi mọi người xem 1 kỷ vật Thu đem về từ kỳ nghỉ đông ở Krum năm 1991 (mấy tấm ảnh Huyền đã post lên cho mọi người xem rồi đó). Hoa thông này mình nhặt gần nhà nghỉ mà tụi mình đã ở Krưm năm đó. Mọi người thấy nó có giống hoa hồng không ? Hoa thông này nguyên thủy thì dài nhg sau khi rụng kết cánh phía dưới còn mỗi phía trên, nhìn cứ những hoa hồng ai khắc từ gỗ. Các hoa thông không bị mối mọt. Nó cứ nằm nguyên trong hộp và chẳng rụng thêm cánh nào từ đó đến giờ. Thu đătnó vào đám lá trầu bà trước nhà để chụp ảnh cho nó lạ lạ 1 tí. drunken HMThu Tысячa мелочей IMG_4155 Tысячa мелочей IMG_4156 Tысячa мелочей IMG_4157

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Sat May 11, 2024 6:27 pm