Volga...một thời để nhớ...

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Volga...một thời để nhớ...

5 posters

CHÀO MỪNG FORUM MỚI CỦA HỘI VOLGA

Huynh Mong Thu

CHÀO MỪNG FORUM MỚI CỦA HỘI VOLGA Empty CHÀO MỪNG FORUM MỚI CỦA HỘI VOLGA

Bài gửi  Huynh Mong Thu Sat Oct 08, 2011 3:27 am

Cám ơn Phúc đã tạo Forum này cho các chị em có chỗ để ... tám và xả stress. Góc cafe này để chị em có thể ngồi hàn huyên thoải mái mà không cần phải biết uống cafe, lại không bị phiền toái vì kẹt xe, Laughing

Cả nhà ơi, khi nào vào đây tâm sự nhớ gọi nhé.

HMThu
    Siren

CHÀO MỪNG FORUM MỚI CỦA HỘI VOLGA Empty Re: CHÀO MỪNG FORUM MỚI CỦA HỘI VOLGA

Bài gửi  Siren Tue Oct 11, 2011 10:46 pm

Privet cả nhà :-)

May quá, tạo user được luôn này, Huyền tranh thủ cafe buổi sáng với Thu tý nào :-). Chắc mọi người chưa vào được nên bọn mình "nhâm nhi" trước nhé. Cảm ơn em Phúc nhiều! Chị vừa định vào "Ký ức Volga" để than thở là nhớ Volga quá thì lại không post được bài ở đó, Phúc check lại nhé.

Than ở đây vậy, Nhớ Volga quá!!!

CHÀO MỪNG FORUM MỚI CỦA HỘI VOLGA DSC00298
    Huynh Mong Thu

CHÀO MỪNG FORUM MỚI CỦA HỘI VOLGA Empty Nhớ Volga mùa Thu

Bài gửi  Huynh Mong Thu Tue Oct 11, 2011 11:57 pm

Huyền ơi,

Volgagard giờ đang cuối Thu đây. Đêm nào Vũng Tàu trở lạnh là mình al5i năm mơ thấy đang ơ Vol. thích chưa. Tỉnh dậy thì lại ngẩn ngơ... Mới đây mà đã 20 năm mình xa Vol. Nhg cũng còn may mắn là nguyên hội tụi mình vẫn liên lạc với nhau, vẫn có thể gặp nhau, a lô cho nhau, mail cho nhau và luôn nghĩ về nhau.

Huyền đã vào SG à ? Tiếc là không ở lại đến 15/10 này gặp nhau 1 chút. Thiếu Huyền là thiếu đi 1 nụ cười, 1 chút sôi nổi của Vol rồi.

Hẹn gặp nhau ở Hà Nội nhé.
    Phuc Nguyen

Bài gửi  Phuc Nguyen Fri Oct 14, 2011 3:00 am

Chị ơi,

Chị tạo một topic mới trong chương mục rôi typing thẳng vào phần body hoặc copy nguyên bài từ word processor rồi paste lên thôi.

BTW, em biết là các chị đều giỏi viết lách, nhiều cảm xúc nên cứ tranh thủ viết nhièu bài "than thở", ký ức, kỷ niêm rồi post lên phần " Ký ức Volga" sau này khi có nhiều bài viết mình sẽ làm một tạp san về Volga, về trường chẳng hạn.

Em Phúc

thuvolga

Bài gửi  thuvolga Mon Oct 17, 2011 9:18 pm

Em hỏi nhỏ cả nhà tí nhé. Phúc có phải là cậu em đạt huy chương toán quốc tế không ấy nhỉ?
    Phuc Nguyen

Bài gửi  Phuc Nguyen Mon Oct 17, 2011 11:25 pm

Chị cho em lên mây rồi. Em chỉ có HCV cua xã thôi.
    thuvolga

Bài gửi  thuvolga Tue Oct 18, 2011 9:19 pm

Uh, thành thực mà nói chị chỉ nhở tên mà hổng nhớ mặt, hi...Hồi đó bọn em ở ốp khác mà.
    Em có cái ảnh nào post lên cho chị coi được không?
    Phuc Nguyen

Bài gửi  Phuc Nguyen Wed Oct 19, 2011 1:54 am

No day Chi oi. Hinh gia dinh em chup hoi He nay.

[img]CHÀO MỪNG FORUM MỚI CỦA HỘI VOLGA Img8873p[/img]
    thuvolga

Bài gửi  thuvolga Wed Oct 19, 2011 4:36 am

Chị nhớ ra rồi. Cậu em có khuôn mặt hiền khô!hi...
    Cảm ơn Phúc nhé. Nhưng chị cá là Phúc cũng không nhớ chị như thế nào,đúng không? Chị sẽ tìm hiểu cách post ảnh rồi gửi sau nhé.
    Phuc Nguyen

Bài gửi  Phuc Nguyen Wed Oct 19, 2011 11:02 am

Chị với chị Vân cùng một phòng, chị Vân tóc ngắn, chị thì tóc dài hơn một tí, đấy là em nói hồi xưa. Hai chị cao bằng nhau, hình như chị có răng khểnh thì phải.
    thuvolga

Bài gửi  thuvolga Wed Oct 19, 2011 9:11 pm

Em đúng một nửa thôi. Chị ở cùng chị Vân, tóc chị dài hơn một chút nhưng chị Hà Sài gòn mới là người có răng khểnh, răng chị Vân thì hơi khểnh một chút nhưng cũng rất duyên. Dù sao chị cũng thua em về trí nhớ rồi, chị thua 0-1 nhé
    dangthanhvan

Bài gửi  dangthanhvan Wed Oct 19, 2011 11:53 pm

Hai chi em noi chuyen gi ma keo tui vao cuoc? tui lam gi co rang khenh? sao Thu lai nho nguoi ban cung phong co rang khenh nhi? Phuc a, hom em ve nuoc, ra Hanoi tu tap o nha chi Huyen, chi rat tiec vi ko den dc! hom do chi bi di ung, man ngua khap noi, ngai di gap moi nguoi qua, gio nghi lai thay tiec! lan nay em ve nuoc co ra Hanoi nhat dinh chi em minh se gap nhau nhe! thay moi nguoi ban nhau tro ve Volga chi them qua, ko biet chi co co hoi di cung moi nguoi ko nua!Thuc tam chi da nghi den dieu nay, chi muon ca nha cung di, nhung anh nha chi ko di dc, phai doi 10 nam nua nghi huu!, anh ay la Cong an ma!
    Phuc Nguyen

Bài gửi  Phuc Nguyen Thu Oct 20, 2011 2:57 am

Có dịp về VN em sẽ thăm các chị. Lỗi tại em lu bu quá chứ trước đây em cũng hay ra Hà Nội lắm. Chỉ mỗi tội có khi em ra HN buổi sáng, buổi chiều đã vào SG rồi nên ít khi có dịp đi thăm bạn bè, người thân. Lần gần nhất em gặp chị Huyền, chị Hoa và ngày sau đó là anh Phong, Bằng cũng đã hơn 3 năm..

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Sun May 12, 2024 6:22 am